ผลการแข่งขัน China Championship 2017

Riga Masters 2017 รอบคัดเลือก 31 พ.ค. - 2 มิ.ย. 60

31 พ.ค. 60

การแข่งขันสนุกเกอร์ รายการ "Riga Masters 2017 รอบคัดเลือก" ระหว่างวันที่ 31 พฤษภาคม - 2 มิถุนายน 2560 ณ Preston Guild Hall, Preston, England

 

* เวลาที่แสดงเป็นเวลาในอังกฤษ หากต้องการทราบเป็นเวลาในประเทศไทยต้องบวก 6 ชม.

ROUND 1

2 มิ.ย. 2560 - มีกำหนดการแข่งขันดังนี้

TIME Match Player 1 Result Player 2
10:00 49 Nigel Bond 4 v 1 Dominic Dale
50 James Silverwood 1 v 4 Jackson Page
51 Rory McLeod 0 v 4 Xiao Guodong
53 Adam Duffy 1 v 4 Noppon Saengkham
54 Ricky Walden 0 v 4 Cao Yupeng
55 Matthew Selt 3 v 4 Sam Baird
13:00 26 Jack Lisowski 4 v 3 Mark Allen
56 Michael White 4 v 1 Rhys Clark
57 Billy Joe Castle 0 v 4 Alexander Ursenbacher
58 Elliot Slessor 4 v 0 Jamie Clarke
62 Daniel Wells 0 v 4 Peter Ebdon
64 Lee Walker 4 v 1 Mei Xi Wen
16:00 34 Chris Totten 0 v 4 Mark King
59 Robbie Williams 4 v 2 Xu Si
60 David Grace 1 v 4 Ashley Carty
61 Mark Williams w/o v ...   Yu De Lu
63 Shaun Murphy 2 v 4 Luca Brecel

 

1 มิ.ย. 2560 - มีกำหนดการแข่งขันดังนี้

TIME Match Player 1 Result Player 2
10:00 28 Lukas Kleckers w/o v ...   Li Yuan
29 Oliver Lines 4 v 3 Yuan SiJun
30 Sean O′Sullivan 3 v 4 Christopher Keogan
31 Stephen Maguire 4 v 0 Ian Burns
32 Gerard Greene 4 v 1 Zhang Yong
13:00 33 Anthony Hamilton 3 v 4 Hossein Vafaei
35 Paul S Davison w/o v ...   Niu Zhuang
36 Zhou Yuelong 4 v 0 Kurt Dunham
37 Charlie Walters    ... v w/o David Gilbert
38 Graeme Dott 3 v 4 Joe Perry
39 Tian Pengfei 4 v 2 Scott Donaldson
16:00 40 Ben Jones 4 v 1 Mike Dunn
41 Wang Yuchen w/o v ...   Rod Lawler
42 Robert Milkins 4 v 1 Aditya Mehta
43 Barry Hawkins 4 v 2 Michael Holt
45 Craig Steadman 4 v 1 Lyu Haotian
19:00 44 David John 1 v 4 Ryan Day
46 Chen Zifan 4 v 2 Ross Muir
47 Mitchell Mann 1 v 4 Ben Woollaston
48 Alfie Burden 0 v 4 Kyren Wilson
52 Mark Joyce 4 v 1 Fang Xiongman

 

31 พ.ค. 2560 - มีกำหนดการแข่งขันดังนี้

TIME Match Player 1 Result Player 2
10:00 1 Ian Preece 3 v 4 Thepchaiya Un-Nooh
2 Michael Georgiou 4 v 1 Sanderson Lam
3 Ashley Hugill 0 v 4 Stuart Carrington
5 Martin Gould 3 v 4 Kurt Maflin
6 William Lemons 1 v 4 Alan McManus
7 Thor Chuan Leong 3 v 4 Eden Sharav
13:00 8 Jimmy White 4 v 3 Jak Jones
9 Gary Wilson 4 v 2 Hao Hu
10 Ken Doherty 4 v 2 Peter Lines
11 Josh Boileau 0 v 4 Robin Hull
14 Zhang Anda 4 v 2 Allan Taylor
16:00 15 Liam Highfield    ... v w/o Hammad Miah
16 Tom Ford 4 v 2 Hamza Akbar
17 Jimmy Robertson 4 v 2 Martin O′Donnell
20 Yan Bingtao 2 v 4 Andrew Higginson
21 Stuart Bingham 4 v 1 Li Hang
24 Jamie Jones 4 v 2 Fergal O′Brien
19:00 18 Declan Brennan 3 v 4 John J Astley
19 Duane Jones 3 v 4 Jamie Curtis-Barrett
22 Zhao Xintong 0 v 4 Mark Davis
23 Sam Craigie 4 v 3 Soheil Vahedi
25 Chris Wakelin 3 v 4 Matthew Stevens