ผลการแข่งขัน Northern Ireland Open 2018    ||    ผลการแข่งขัน Champion of Champions 2018

ไคเรน วิลสัน แชมป์พอล ฮันเตอร์ คลาสสิก 2018

22 ส.ค. 61

การแข่งขันสนุกเกอร์รายการ "Paul Hunter Classic 2018" ระหว่างวันที่ 22 - 26 ส.ค. 2561 ณ Stadhalle, Furth, Germany

* เวลาที่แสดงเป็นเวลาในประเทศเยอรมนี หากต้องการทราบเป็นเวลาในประเทศไทยต้องบวก 5 ชม.

** เวลาที่แสดงในตารางของแต่ละคู่ เป็นเวลาจากการประมาณการ ซึ่งไม่ใช่เวลาที่เริ่มแข่งจริง เพราะเมื่อโต๊ะใดแข่งจบ ก็จะเริ่มคู่ต่อไปทันที (Roll on / Roll off)

FINAL

26 ส.ค. 2561 - มีกำหนดการแข่งขันดังนี้

Time Match Player 1 Result Player 2
20:00 218 Peter Ebdon 2 v 4 Kyren Wilson

 

SEMI FINALS

26 ส.ค. 2561 - มีกำหนดการแข่งขันดังนี้

Time Match Player 1 Result Player 2
16:00 216 Scott Donaldson 1 v 4 Peter Ebdon
217 Kyren Wilson 4 v 3 Peter Lines

 

QUARTER FINALS

26 ส.ค. 2561 - มีกำหนดการแข่งขันดังนี้

Time Match Player 1 Result Player 2
13:00 212 Zhang Anda 3 v 4 Scott Donaldson
213 Peter Ebdon 4 v 1 Lee Walker
214 Kyren Wilson 4 v 3 Daniel Wells
215 Jack Lisowski 3 v 4 Peter Lines

 

ROUND 6

26 ส.ค. 2561 - มีกำหนดการแข่งขันดังนี้

Time Match Player 1 Result Player 2
10:00 204 Zhang Anda 4 v 0 Harvey Chandler
205 Jackson Page 2 v 4 Scott Donaldson
206 Peter Ebdon 4 v 0 Thepchaiya Un-Nooh
207 Lee Walker 4 v 2 Chris Wakelin
208 Kyren Wilson 4 v 1 Hammad Miah
209 Daniel Wells 4 v 2 Billy Joe Castle
210 Jack Lisowski 4 v 0 Jimmy Robertson
211 Mark Davis 2 v 4 Peter Lines

 

ROUND 5 (สายล่าง)

25 ส.ค. 2561 - มีกำหนดการแข่งขันดังนี้

Time Match Player 1 Result Player 2
19:30 196 Kyren Wilson 4 v 0 Liam Highfield
197 Jordan Brown 2 v 4 Hammad Miah
198 Joe O′Connor 3 v 4 Daniel Wells
199 Andrew Higginson 3 v 4 Billy Joe Castle
200 Jack Lisowski 4 v 3 Lu Ning
201 Jimmy Robertson 4 v 3 Rod Lawler
202 Alfie Burden 2 v 4 Mark Davis
203 Peter Lines 4 v 2 Noppon Saengkham

 

ROUND 4 (สายล่าง)

25 ส.ค. 2561 - มีกำหนดการแข่งขันดังนี้

Time Match Player 1 Result Player 2
15:30 172 Kyren Wilson 4 v 0 Jake Nicholson
173 Liam Highfield 4 v 1 Ryan Davies
174 Gary Wilson 0 v 4 Jordan Brown
175 Hammad Miah 4 v 2 Gerard Greene
176 Matthew Selt 3 v 4 Joe O′Connor
177 Daniel Wells 4 v 3 Robert Milkins
178 Ben Mertens 0 v 4 Andrew Higginson
179 Billy Joe Castle 4 v 3 Xiao Guodong
17:00 180 Jack Lisowski 4 v 0 Zhang Jiankang
181 Lu Ning 4 v 0 Eden Sharav
182 Jimmy Robertson 4 v 1 Joe Swail
183 Rod Lawler 4 v 3 Lukas Kleckers
184 Alfie Burden 4 v 1 Simon Lichtenberg
185 Andrew Pagett 2 v 4 Mark Davis
186 Kurt Maflin 1 v 4 Peter Lines
187 Noppon Saengkham 4 v 1 Fergal O′Brien

 

ROUND 3 (สายล่าง)

25 ส.ค. 2561 - มีกำหนดการแข่งขันดังนี้

Time Match Player 1 Result Player 2
09:30 124 Kyren Wilson 4 v 2 Chen Feilong
125 Ashley Carty 3 v 4 Jake Nicholson
126 Liam Highfield 4 v 0 Sergey Isaenko
127 Kilian Baur-Pantoulier 0 v 4 Ryan Davies
128 Gary Wilson 4 v 2 John J Astley
129 Jordan Brown 4 v 1 Philip Ciantar
130 Hammad Miah 4 v 1 Jurian Heusdens
131 Gerard Greene 4 v 0 Soner Sari
132 Matthew Selt 4 v 3 Vetter Luis
133 Joe O′Connor 4 v 0 Sompol Saetang
11:00 134 Daniel Wells 4 v 0 Juergen Kesseler
135 Robert Milkins 4 v 2 Sanderson Lam
136 Adam Stefanow 1 v 4 Ben Mertens
137 Andrew Higginson 4 v 1 Fabian Monnin
138 Billy Joe Castle 4 v 1 Iulian Boiko
11:30 139 Xiao Guodong w/o v ...   Yuan SiJun
140 Jack Lisowski 4 v 0 Dylan Emery
141 Zhang Jiankang 4 v 3 Felix Frede
142 Lu Ning 4 v 1 Daniel Williams
143 Eden Sharav 4 v 1 Daniel Holoyda
12:30 144 Jimmy Robertson w/o v ...   Chris Totten
145 Joe Swail 4 v 1 Paul S Davison
146 Rod Lawler 4 v 0 Florian Nuessle
147 Lukas Kleckers 4 v 1 Ng On Yee
13:00 148 Alfie Burden 4 v 3 Marcin Nitschke
149 Simon Lichtenberg 4 v 3 Wayne Brown
150 Ashley Hugill 1 v 4 Andrew Pagett
151 Mark Davis 4 v 0 Markus Hertle
14:00 152 Kurt Maflin 4 v 2 David Grace
153 Peter Lines 4 v 1 Yun Fung Tam
154 Noppon Saengkham 4 v 2 Robbie Williams
155 Shaun Murphy 2 v 4 Fergal O′Brien

 

ROUND 5 (สายบน)

24 ส.ค. 2561 - มีกำหนดการแข่งขันดังนี้

Time Match Player 1 Result Player 2
19:30 188 Michael White 1 v 4 Zhang Anda
189 Mark Joyce 0 v 4 Harvey Chandler
190 Sam Baird 3 v 4 Jackson Page
191 Scott Donaldson 4 v 3 Tom Ford
192 Mark King 2 v 4 Peter Ebdon
193 Thepchaiya Un-Nooh 4 v 2 Zhang Yong
194 Craig Steadman 3 v 4 Lee Walker
195 Chris Wakelin 4 v 2 Luca Brecel

 

ROUND 4 (สายบน)

24 ส.ค. 2561 - มีกำหนดการแข่งขันดังนี้

Time Match Player 1 Result Player 2
15:30 156 Michael White 4 v 2 Allan Taylor
157 Zhang Anda 4 v 2 Dominic Dale
158 Mark Joyce 4 v 2 Brian Cini
159 Alexander Ursenbacher 1 v 4 Harvey Chandler
160 Sam Baird 4 v 0 Reggie Edwards
161 Ian Burns 1 v 4 Jackson Page
162 Niu Zhuang 3 v 4 Scott Donaldson
163 Ross Muir 2 v 4 Tom Ford
17:00 164 Mark King 4 v 2 Jack Bradford
165 Peter Ebdon 4 v 0 Andreas Ploner
166 Ben Woollaston 1 v 4 Thepchaiya Un-Nooh
167 Michael Georgiou 3 v 4 Zhang Yong
168 Craig Steadman 4 v 0 Kishan H Hirani
169 Lee Walker 4 v 2 Jamie Jones
170 Chris Wakelin 4 v 2 Aaron Busuttil
171 Chen Zifan 1 v 4 Luca Brecel

 

ROUND 3 (สายบน)

24 ส.ค. 2561 - มีกำหนดการแข่งขันดังนี้

Time Match Player 1 Result Player 2
09:30 92 Michael White 4 v 2 Thor Chuan Leong
93 Rory McLeod 0 v 4 Allan Taylor
94 Zhang Anda 4 v 3 George Pragnall
95 Dominic Dale 4 v 0 Itaro Santos
96 Mark Joyce 4 v 3 Michael Wild
97 Sean O′Sullivan 0 v 4 Brian Cini
98 Alexander Ursenbacher 4 v 0 Barry Pinches
99 Fan Zhengyi    ... v w/o Harvey Chandler
100 Sam Baird 4 v 2 Kevin VanHove
101 Andy Lee 3 v 4 Reggie Edwards
11:00 102 Ian Burns 4 v 0 Oliver Brown
103 Zhou Yuelong 0 v 4 Jackson Page
104 Niu Zhuang 4 v 1 James Cahill
105 Scott Donaldson 4 v 2 Sam Craigie
106 Ross Muir 4 v 1 Patrick Einsle
11:30 107 Tom Ford 4 v 0 Luke Pinches
108 Mark King 4 v 3 Martin O′Donnell
109 Stuart Carrington    ... v w/o Jack Bradford
110 Peter Ebdon 4 v 0 Ben Jones
111 Basem Eltahhan 2 v 4 Andreas Ploner
12:30 112 Ben Woollaston 4 v 2 Alex Taubman
113 Thepchaiya Un-Nooh 4 v 0 Christopher Watts
114 Michael Georgiou 4 v 2 Umut Dikme
115 Elliot Slessor 3 v 4 Zhang Yong
13:00 116 Craig Steadman 4 v 1 Oliver Lines
117 Kishan H Hirani 4 v 3 Jamie Clarke
118 Lee Walker 4 v 0 Regis D′Anna
119 Jamie Jones 4 v 0 Nigel Bond
14:00 120 Chris Wakelin 4 v 1 Luke Simmonds
121 Stefan Joachim 0 v 4 Aaron Busuttil
122 Chen Zifan 4 v 0 Duncan Bezzina
123 Luca Brecel 4 v 0 Curtis Daher

 

ROUND 2

23 ส.ค. 2561 - มีกำหนดการแข่งขันดังนี้

Time Match Player 1 Result Player 2
10:00 45 George Pragnall 4 v 3 Jamie O′Neill
46 Itaro Santos 4 v 1 Hussam AlSaffar
47 Loris Lehmann 0 v 4 Michael Wild
48 Brian Cini 4 v 2 Antoni Kowalski
49 Barry Pinches 4 v 3 Matthew Glasby
50 Heikki Niva 3 v 4 Kevin VanHove
51 Reggie Edwards 4 v 3 Mateusz Baranowski
52 Oliver Brown 4 v 2 Callum Beresford
53 Thomas Cesal 0 v 4 Jackson Page
54 Charlie Walters 2 v 4 James Cahill
12:00 55 Jenson Kendrick 1 v 4 Patrick Einsle
56 Kevin Vandevoort 3 v 4 Luke Pinches
57 Bartosz Utkowski 0 v 4 Jack Bradford
58 Markus Fischer 0 v 4 Ben Jones
59 Achim Belzl 0 v 4 Andreas Ploner
60 Alex Taubman 4 v 0 Daniel Womersley
61 Christopher Watts 4 v 1 Nutcharut Wongharuthai
62 Umut Dikme 4 v 0 Gert Kempenaers
63 Regis D′Anna 4 v 0 Ron Kantor
64 Stefan Gerst 0 v 4 Luke Simmonds
14:00 65 Brian Ochoiski 3 v 4 Aaron Busuttil
66 Duncan Bezzina 4 v 2 Sean Maddocks
67 Ebrahim Baghi 2 v 4 Curtis Daher
68 Jake Nicholson 4 v 0 Ka Wai Cheung
69 Carl Rosenberger 0 v 4 Sergey Isaenko
70 Peter Devlin 3 v 4 Ryan Davies
71 Phil O′Kane    ... v w/o Philip Ciantar
72 Billy Ginn 2 v 4 Jurian Heusdens
73 Mario-Željo Miloševic 1 v 4 Soner Sari
74 Paul Ludden 0 v 4 Vetter Luis
16:00 75 Sompol Saetang 4 v 0 Horst Bendig
76 Smolka Dietmar 0 v 4 Juergen Kesseler
77 Jan Matejícek 0 v 4 Ben Mertens
78 Bhavesh Sodha 0 v 4 Fabian Monnin
79 Iulian Boiko 4 v 2 Brandon Sargeant
80 Tony Corrigan 1 v 4 Dylan Emery
81 Felix Frede 4 v 3 Patrick Whelan
82 David Elahi 0 v 4 Daniel Williams
83 Tanja Ender 0 v 4 Daniel Holoyda
84 Richard Wienold 0 v 4 Florian Nuessle
18:00 85 Paul Schopf 2 v 4 Ng On Yee
86 Ismail Türker 0 v 4 Marcin Nitschke
87 Wayne Brown 4 v 1 Matthew Roberts
88 James Budd 0 v 4 Andrew Pagett
89 Thomas Blang 0 v 4 Markus Hertle
90 Rolf Mahr 0 v 4 David Grace
91 Tom Egger 0 v 4 Yun Fung Tam

 

ROUND 1

22 ส.ค. 2561 - มีกำหนดการแข่งขันดังนี้

Time Match Player 1 Result Player 2
10:00 1 Julian Maschmeier 0 v 4 Jamie O′Neill
2 Nirek Kaltenborn    ... v w/o Hussam AlSaffar
3 Michael Wild 4 v 1 Davut Dikme
4 Johny Moermans 2 v 4 Antoni Kowalski
5 Louis Wakelin 2 v 4 Matthew Glasby
6 Kevin VanHove 4 v 0 Daniel Schneider
7 Abdullah Atmar Ghulam Jilani 0 v 4 Mateusz Baranowski
8 Callum Beresford 4 v 1 Robin Otto
9 James Cahill 4 v 1 Conor Caniff
10 Michael Heeger 0 v 4 Patrick Einsle
12:00 11 Luis Chacon 0 v 4 Luke Pinches
12 Michael Spooner 0 v 4 Jack Bradford
13 Ben Jones 4 v 0 Ján Chren
14 Tomasz Skalski 3 v 4 Daniel Womersley
15 Nutcharut Wongharuthai 4 v 0 Enes Bakirci
16 Gert Kempenaers 4 v 1 Norbert Hofheinz
17 Ron Kantor w/o v ...   Tyler Rees
18 Luke Simmonds 4 v 0 Luca Kaufmann
19 Dale Prime 1 v 4 Aaron Busuttil
20 Sean Maddocks 4 v 1 Joerg Petersen
14:00 21 Nicolai Gebhardt 1 v 4 Curtis Daher
22 Umar Ali Shaikh 0 v 4 Ka Wai Cheung
23 Sergey Isaenko 4 v 1 Stephane Ochoiski
24 Ryan Davies 4 v 0 Shahidul Islam
25 Karam Fatima 2 v 4 Philip Ciantar
26 Zsolt Fenyvesi 1 v 4 Jurian Heusdens
27 Soner Sari 4 v 0 Georg Schoder
28 Ronny Buchholz    ... v w/o Vetter Luis
29 Boris Lazarkov 1 v 4 Horst Bendig
30 Tan Wang Chooi 3 v 4 Juergen Kesseler
16:00 31 Ben Mertens 4 v 1 Marvin Losi
32 Pedro Chacon 0 v 4 Fabian Monnin
33 Tom Zimmermann 0 v 4 Dylan Emery
34 Patrick Whelan 4 v 0 Andreas Hartung
35 Dechawat Poomjaeng    ... v w/o Daniel Williams
36 Daniel Holoyda 4 v 2 Fabian Haken
37 Jamie Curtis-Barrett 0 v 4 Florian Nuessle
38 Ng On Yee 4 v 0 Paul Thompson
39 Marcin Nitschke 4 v 0 Christian Oehmicke
40 Matthew Roberts 4 v 1 Bernd Strnad
18:00 41 Andrew Pagett 4 v 0 Pawel Rogoza
42 Ralf Guenzel 1 v 4 Markus Hertle
43 David Grace 4 v 0 John Nicholson
44 Yun Fung Tam 4 v 0 Abid Manzoor