ผลการแข่งขัน Tour Championship 2019    ||    ผลการแข่งขัน พี80 - ทรู สงขลาคัพ 2019

China Open 2019 รอบคัดเลือก 18 - 20 ก.พ. 62

18 ก.พ. 62

การแข่งขันสนุกเกอร์รายการ "China Open 2019" รอบคัดเลือก ระหว่างวันที่ 18 - 20 ก.พ. 2562 ณ เชส ลีเชอร์ เซ็นเตอร์ เมืองแคนน็อก อังกฤษ

* เวลาที่แสดงเป็นเวลาในอังกฤษ หากต้องการทราบเป็นเวลาในประเทศไทยต้องบวก 7 ชม.

ROUND 1

20 ก.พ. 2562 - มีกำหนดการแข่งขันดังนี้

TIME MATCH PLAYER 1 RESULT PLAYER 2
10:00 24 Mark Joyce 4 v 6 Nigel Bond
46 Martin Gould 0 v 6 Rod Lawler
50 Anthony Hamilton 3 v 6 James Wattana
51 Tom Ford 2 v 6 Oliver Lines
60 David Gilbert 6 v 2 Sean O′Sullivan
61 Ricky Walden 6 v 2 James Cahill
14:30 25 Michael Holt 6 v 5 Joe Swail
36 Li Hang 6 v 0 Jordan Brown
43 Mike Dunn 4 v 6 Elliot Slessor
48 Kyren Wilson 6 v 1 Chen Feilong
52 Lyu Haotian 6 v 4 Ross Muir
55 Jimmy Robertson 3 v 6 Ashley Carty
19:00 4 Gary Wilson 6 v 1 Jimmy White
53 Shaun Murphy 4 v 6 Adam Stefanow
54 Andrew Higginson 6 v 4 Duane Jones
56 Ben Woollaston 6 v 1 Li Yuan
57 Scott Donaldson 6 v 1 Billy Joe Castle
63 Ken Doherty 6 v 3 Paul S Davison

 

19 ก.พ. 2562 - มีกำหนดการแข่งขันดังนี้

TIME MATCH PLAYER 1 RESULT PLAYER 2
10:00 20 Stuart Carrington 6 v 1 Lukas Kleckers
21 Stephen Maguire 6 v 1 Zhang Yong
23 Anthony McGill 6 v 3 Simon Lichtenberg
27 Fergal O′Brien 5 v 6 Sam Baird
28 Luca Brecel 6 v 1 Andy Lee
29 Hossein Vafaei 6 v 4 Hammad Miah
30 Robert Milkins 6 v 1 Eden Sharav
14:30 31 Liam Highfield 3 v 6 Joe O′Connor
32 John Higgins 6 v 1 Chris Totten
34 Robbie Williams 6 v 2 Tian Pengfei
35 Zhou Yuelong 6 v 1 Lee Walker
37 Jack Lisowski 6 v 2 Alfie Burden
39 Graeme Dott 5 v 6 Gerard Greene
19:00 12 Neil Robertson 6 v 0 Hamza Akbar
33 Judd Trump 6 v 2 Jak Jones
40 Chris Wakelin 6 v 4 Peter Lines
41 Peter Ebdon 6 v 0 Sanderson Lam
42 Yan Bingtao 6 v 0 Fan Zhengyi
44 Stuart Bingham 6 v 2 Chen Zifan
45 Michael White 1 v 6 Thor Chuan Leong

 

18 ก.พ. 2562 - มีกำหนดการแข่งขันดังนี้

TIME MATCH PLAYER 1 RESULT PLAYER 2
10:00 2 Dominic Dale   ... v n/s Rhys Clark
3 Liang Wenbo 6 v 5 Zhao Xintong
6 Sunny Akani 2 v 6 Sam Craigie
7 Ali Carter 6 v 3 Allan Taylor
8 Kurt Maflin 6 v 4 Ashley Hugill
9 Martin O′Donnell 4 v 6 Mei Xi Wen
11 Daniel Wells 4 v 6 Kishan H Hirani
14:30 10 Marco Fu 6 v 1 Niu Zhuang
13 Matthew Stevens 5 v 6 Alexander Ursenbacher
15 Rory McLeod 4 v 6 Lu Ning
16 Barry Hawkins 6 v 3 Robin Hull
19 Noppon Saengkham 4 v 6 Jamie Clarke
38 Michael Georgiou 5 v 6 John J Astley
59 Matthew Selt 6 v 1 David Lilley
19:00 5 Ryan Day 6 v 2 Zhang Anda
18 Alan McManus 6 v 3 Luo Honghao
22 Thepchaiya Un-Nooh 5 v 6 Xu Si
47 Yuan SiJun 6 v 4 Ian Burns